(17169) Budget Condo Tiwanon

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5124597

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป (17169) Budget Condo Tiwanon - รูปที่ 1/7
รูป (17169) Budget Condo Tiwanon - รูปที่ 2/7
รูป (17169) Budget Condo Tiwanon - รูปที่ 3/7
รูป (17169) Budget Condo Tiwanon - รูปที่ 4/7
รูป (17169) Budget Condo Tiwanon - รูปที่ 5/7
รูป (17169) Budget Condo Tiwanon - รูปที่ 6/7
รูป (17169) Budget Condo Tiwanon - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
1,350,000 (51,923 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.

บัทเจท คอนโด ติวานนท์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project name : Budget Condo Tiwanon
Bedroom : 1
Bathoom : 1
Size : 26 SQM
Selling Price : 1350000 THB ( 51923.0769230769 THB/SQM )
Reference ID : 17169

================

FOR MORE INQUIRY OR VIEWING PLEASE CONTACT
The One Residence Co.,Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line : @013hguvu
Email : oneresidenceth@gmail.com

รายละเอียด

  • Budget Condo Tiwanon
  • 1,350,000 (51,923 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2
Aspire Rattanathibet 2

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rattanathibet 2

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rattanathibet 2

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์
U Delight Rattanathibet

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์
Knightsbridge Duplex Tiwanon

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์