(10776) Fuse Sathorn - Taksin
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5124602
เข้าชม :
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project name : Fuse Sathorn - Taksin
Bedroom : 0
Bathoom : 1
Size : 27.92 SQM
Selling Price : 2899000 THB ( 103832.378223496 THB/SQM )
Reference ID : 10776
================
FOR MORE INQUIRY OR VIEWING PLEASE CONTACT
The One Residence Co.,Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line : @013hguvu
Email : oneresidenceth@gmail.com
รายละเอียด
- Fuse Sathorn - Taksin
- 2,899,000 (103,832 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 26
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27.92 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
113 ประกาศเช่า
75 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ขายคอนโด ฟิวส์ สาทร-ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Platfrom วงเวียนใหญ่1 ห้องนอน32m2ชั้น 25฿2,990,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน MD-954881 ห้องนอน35m2ชั้น 25฿3,400,000UPDATE !
🔥ด่วน‼️ขาย คอนโด ราคาดี ติด BTS โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน1 ห้องนอน27.91m2ชั้น 20-25฿2,690,000UPDATE !
ห้ามพลาด🔥🔥ขายด่วน คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน (MD-95182)1 ห้องนอน27.92m2ชั้น 25฿2,500,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด ฟิวส์ สาทร - ตากสิน MD-250798511 ห้องนอน30m2ชั้น 20-25฿3,200,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ฟิวส์ สาทร-ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ Platfrom วงเวียนใหญ่1 ห้องนอน28m2ชั้น 9฿2,650,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ฟิวส์ สาทร-ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Platfrom วงเวียนใหญ่1 ห้องนอน34m2ชั้น 12฿3,200,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ฟิวส์ สาทร-ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Platfrom วงเวียนใหญ่1 ห้องนอน32m2ชั้น 25฿2,990,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ฟิวส์ สาทร-ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Platfrom วงเวียนใหญ่1 ห้องนอน33m2ชั้น 10฿3,500,000UPDATE !

ขายคอนโด ฟิวส์ สาทร - ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-25087 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน35m2ชั้น 14฿3,280,000UPDATE !