1 ห้องนอน ไซส์ใหญ่ 50 ตร.ม. ราคาเพียง 7.8 ล้านบาท ที่นี่ที่เดียว!
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5934627
เข้าชม :
แคนวาส เชิงทะเล ถลาง ภูเก็ต -
ข้อมูลประกาศ
🏡 โครงการ Canvas Cherngtalay by Sansiri พร้อมโอนกรรมสิทธิ์และเข้าอยู่ได้ทันที
📍 ทำเลบางเทา ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์ครบครัน
🚶♂️ ห่าง Boat Avenue Park & Playground 170 เมตร
🛍️ ห่าง Boat Avenue 650 เมตร
🏬 ห่าง Porto de Phuket 950 เมตร
🌊 เดินทางไปหาดบางเทาไม่ถึง 15 นาที
🌿 โครงการมีเพียง 175 ยูนิต ให้ความเป็นส่วนตัวสูง พร้อมเพดานสูง 3 เมตร อยู่สบาย โปร่งโล่ง
🏊♂️ สิ่งอำนวยความสะดวกครบ
- สระว่ายน้ำ 2 สระ
- อาคารส่วนกลาง แยกเพื่อความเป็นส่วนตัว
- 🚗 รถกอล์ฟบริการในโครงการ
- 💪 ฟิตเนส
- 💻 Co-working space
- ⛳ Golf simulator room
- 🍖 BBQ terrace
🛏️ รายละเอียดห้อง (Hot Deal)
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 49.86 ตร.ม.
อาคาร A ชั้น 2
💥 ราคา 7,800,000 บาท
🔥 ยูนิตสุดท้ายของอาคาร A (1 Bedroom)
ซื้อผ่านเซลล์โครงการโดยตรง
รายละเอียด
- Canvas Cherng Talay
- 7,800,000 (156,438 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 010203
- 2
- ตะวันตก
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 49.86 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ถลาง ภูเก็ต
23 ประกาศเช่า
60 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แคนวาส เชิงทะเล

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แคนวาส เชิงทะเล ใกล้ หาดลากูน่า (ID 1823473)2 ห้องนอน104.91m2ชั้น 5฿21,228,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แคนวาส เชิงทะเล ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2142748)2 ห้องนอน59.67m2ชั้น 2฿10,589,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แคนวาส เชิงทะเล ใกล้ หาดลากูน่า (ID 1816231)1 ห้องนอน49.86m2ชั้น 1฿8,631,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แคนวาส เชิงทะเล ใกล้ หาดลากูน่า (ID 1819901)2 ห้องนอน79.45m2ชั้น 3฿14,970,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แคนวาส เชิงทะเล ใกล้ หาดลากูน่า (ID 1816249)2 ห้องนอน83.18m2ชั้น 5฿16,027,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แคนวาส เชิงทะเล ใกล้ หาดลากูน่า (ID 2180587)1 ห้องนอน49m2ชั้น 1฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แคนวาส เชิงทะเล ใกล้ หาดลากูน่า (ID 1822344)2 ห้องนอน96.69m2ชั้น 5฿19,419,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แคนวาส เชิงทะเล ใกล้ หาดลากูน่า (ID 1816245)2 ห้องนอน59.5m2ชั้น 2฿9,874,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.

7.1 กม.
7.1 กม.
6.8 กม.
5.8 กม.
7.2 กม.
7.2 กม.
0 กม.
2.7 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Canvas Cherng Talay
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง