1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 87 ตรม สมพงษ์ คอนโดเทล
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5460577
เข้าชม :
สมพงษ์ คอนโดเทล สัตหีบ ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
ขายคอนโดสมพงษ์ คอนโดเทล 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในนาจอมเทียน เจ้าของเป็นชาวต่างชาติ ตั้งอยู่บนชั้น 6 พื้นที่ใช้สอย 87 ตร.ม. ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบชุด ครัวยุโรป ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น ห้องนั่งเล่นพร้อมโซฟานั่งสบาย ทีวีจอแบน ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน และห้องน้ำในตัว มองเห็นวิวทะเลจากหน้าต่าง
สิ่งอำนวยความสะดวก:
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- ที่จอดรถ
- สวน
- สระว่ายน้ำส่วนกลาง
ตั้งอยู่ในนาจอมเทียน ขึ้นชื่อเรื่องชายหาดที่สวยงาม ตลาดท้องถิ่นที่คึกคัก และการเดินทางสะดวกสู่ถนนสายหลัก คอนโดตั้งอยู่ในทำเลที่สมบูรณ์แบบ มอบสิ่งที่ดีที่สุดของทั้งสองโลก ด้วยบรรยากาศที่เงียบสงบ ให้คุณได้หลีกหนีจากความวุ่นวายในเมือง
รายละเอียด
- Somphong Condotel
- 5,500,000 (63,218 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 87 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สัตหีบ ชลบุรี
3 ประกาศเช่า
7 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ สมพงษ์ คอนโดเทล
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สมพงษ์ คอนโดเทล ใกล้ บ้านอำเภอ (ID 2486143)1 ห้องนอน87m2ชั้น 6฿6,150,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สมพงษ์ คอนโดเทล ใกล้ บ้านอำเภอ (ID 2796634)1 ห้องนอน87m2ชั้น 6฿6,150,000UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สมพงษ์ คอนโดเทล ใกล้ บ้านอำเภอ (ID 2768292)1 ห้องนอน86m2ชั้น 6฿5,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สมพงษ์ คอนโดเทล ใกล้ บ้านอำเภอ (ID 2066742)1 ห้องนอน80m2ชั้น 12฿2,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

9.8 กม.
มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ
ขายคอนโด Movenpick White Sand Beachมีคอนโดขาย 14 ประกาศ

0 กม.
2.9 กม.
10.2 กม.
0 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Somphong Condotel
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง