45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางกะปิ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5837786
เข้าชม :
เดอะ แคปิตอล เอกมัย - ทองหล่อ ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
The Capital Ekamai - Thonglor is a condominium project, developed by KPN Lifestyle, located at Thanon Phetchaburi, Bang Kapi, Huai Khwang, Bangkok 10310. KPN Lifestyle is also the developer behind The Diplomat Sathorn, The Cadogan Private Residence and Vincente Sukhumvit 49. Construction of The Capital Ekamai - Thonglor was completed in 2015. Condominium comprises of a single building, having 27 floors and includes 281 units.
Facilities
Facilities at The Capital Ekamai - Thonglor include elevator, parking, 24-hours security, cctv, swimming pool, gym, garden / bbq, wi-fi.
Location
The Capital Ekamai - Thonglor located within 2.7 km or about 6 minutes by car from the Phetchaburi. If you drive, the nearest tollway entrance is located 2.1 km from the condo.
Numerous shops are situated within reach:
H 1 is 410 m away (approximately 5 minutes by foot)
R.C.A. Plaza Shopping Center – 980 m (4 minutes by car)
Tops Supermarket (R.C.A. Plaza) – 980 m (4 minutes by car)
Foodland Supermarket (Phetchaburi) – 1.1 km (6 minutes by car)
Pennys Balcony – 1.3 km (4 minutes by car)
รายละเอียด
- The Capital Ekamai - Thonglor
- 4,950,000 (110,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 18
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 45 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
131 ประกาศเช่า
63 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ แคปิตอล เอกมัย - ทองหล่อ
🔺 ขายคอนโด เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ท่าเรือทองหล่อ2 ห้องนอน54m2ชั้น 21฿5,900,000NEW !
ขายคอนโด เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ ท่าเรือทองหล่อ2 ห้องนอน58m2ชั้น 14฿6,900,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ท่าเรือทองหล่อ2 ห้องนอน54m2ชั้น 21฿5,900,000NEW !
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด เดอะ แคปิตอล เอกมัย - ทองหล่อ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่2 ห้องนอน78.22m2ชั้น 20-25฿8,600,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ท่าเรือทองหล่อ2 ห้องนอน54m2ชั้น 21฿5,900,000NEW !
🚩 ขายคอนโด เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ท่าเรือทองหล่อ2 ห้องนอน54m2ชั้น 21฿5,900,000UPDATE !
P-99837 🏢ต้องการขายคอนโด เดอะ แคปิตอล เอกมัย-ทองหล่อ New Petchaburi Rd, Bang Kapi, Huai Khwang, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า1 ห้องนอน34m2ชั้น 22฿3,700,000UPDATE !
DL26040747 ขายคอนโด เดอะ แคปิตอล เอกมัย - ทองหล่อ (The Capital Ekamai - Thonglor) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน29.77m2ชั้น 18฿3,200,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แคปปิตอล เอกมัย - ทองหล่อ 61867372 ห้องนอน59m2ชั้น 9฿6,000,000UPDATE !
ขาย-ให้ เช่าคอนโด The Capital Condo เอกมัย–ทองหล่อ ห้องมุม ชั้น 17 วิวโล่ง ทิศใต้รับลม ขนาด 45 ตร.ม.1 ห้องนอน45m2ชั้น 17฿7,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ
ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamaiมีคอนโดขาย 69 ประกาศ

2.6 กม.

2 กม.
2.3 กม.
3.5 กม.
4.7 กม.
3.9 กม.
2.5 กม.
0 กม.
4.5 กม.
5.1 กม.
3.5 กม.
2.8 กม.