🎉 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6083706
เข้าชม :
พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น บางใหญ่ นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
CNOP34752
ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น
แบบ 2 ห้องนอน
ชั้น 12 ขนาด 50 ตรม.
2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่
สิ่งอำนวยความสะดวก
- เฟอร์นิเจอร์
- เครื่องปรับอากาศ
- เครื่องทำน้ำร้อน
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
-สวนสาธารณะ
-Jogging Track
-Bicycle Lane
-ศาลาพักผ่อนภายในสวน
-Lobby 3 โซน
-ระบบโทรทัศน์วงจรปิด
-รปภ. 24 ชม.
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
MRT สถานีสามแยกบางใหญ่ : 400 เมตร
MRT สถานีตลาดบางใหญ่ : 800 เมตร
BB Market : 500 เมตร
ตลาดกลางบางใหญ่ : 700 เมตร
เซ็นทรัล เวสต์เกต : 0 เมตร
บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์ : 800 เมตร
บิ๊กซี บางใหญ่ : 1.2 กม.
โฮมโปร : 800 เมตร
โรงภาพยนตร์ SF Cinema : 1.3 กม.
ห้างบิ๊กคิง : 1.1 กม.
อินเด๊กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ : 600 เมตร
ร.พ. เกษมราษฎร์ : 1 กม.
รายละเอียด
- Plum Condo Central Station
- 3,990,000 (79,800 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 12
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 50 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางใหญ่ นนทบุรี
172 ประกาศเช่า
43 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น
🚩 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่2 ห้องนอน50m2ชั้น 12฿3,990,000NEW !
📌 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่2 ห้องนอน50m2ชั้น 12฿3,990,000NEW !
🔺 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่2 ห้องนอน50m2ชั้น 12฿3,990,000NEW !
ขายคอนโด พลัม เซ็นทรัลสเตชั่น เวสต์เกต เฟส 1 ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ✨2 ห้องนอน50m2ชั้น 12฿3,990,000NEW !
🔥 ขายด่วน✅ พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1 (Plum Condo Central Station Phase 1) | ใกล้รถไฟฟ้า MRT สามแยกบางใหญ่1 ห้องนอน24.39m2ชั้น 12฿1,540,000NEW !
📌 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่1 ห้องนอน26m2ชั้น 18฿1,900,000NEW !
🔺 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่1 ห้องนอน24m2ชั้น 29฿1,600,000UPDATE !
🍃OwLin221025🍃 🔥ขายด่วน!!!!🔥 พลัมคอนโด เซ็นทรัลสเตชั่น เฟส 1 พร้อมเฟอร์นิเจอร์1 ห้องนอน24.39m2ชั้น 12A฿1,540,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่1 ห้องนอน24m2ชั้น 29฿1,600,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่1 ห้องนอน26m2ชั้น 18฿1,900,000NEW !
🚩 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่1 ห้องนอน26m2ชั้น 18฿1,900,000NEW !
🎉 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ MRT สถานีสามแยกบางใหญ่1 ห้องนอน24m2ชั้น 29฿1,600,000UPDATE !