DL26020415 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3 (Lumpini Park Riverside Rama 3) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5794950
เข้าชม :
ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26020415 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3 (Lumpini Park Riverside Rama 3) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 33.2 ตรม.
-อาคาร C ชั้น 16
****ราคา 2,450,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16
รายละเอียด
- Lumpini Park Riverside Rama 3
- 2,450,000 (73,795 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 16
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.2 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
93 ประกาศเช่า
92 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3
P-1535 ⭐️คอนโด วิวสวย LPN-ริเวอร์ไซด์ พระราม 3⭐️ เพียง 2.2 ล้าน ⭐️สินเชื่อ 100% ⭐️06591742221 ห้องนอน28m2ชั้น 17฿2,200,000NEW !
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ - พระราม 3 บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-139511 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน33m2ชั้น 15฿2,349,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ - พระราม 3 บางโพงพาง เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-129979 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน52.82m2ชั้น 22฿3,990,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด Lumpini Park Riverside Rama 3 MD-250856872 ห้องนอน65m2ชั้น 30-35฿5,300,000UPDATE !
ขาย!! ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ - พระราม 3 | Lumpini Park Riverside Rama 3 MD-250828842 ห้องนอน64m2ชั้น 34฿5,356,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ - พระราม 3 พร้อมโอน 🔥MD-260867921 ห้องนอน32m2ชั้น 15-20฿2,500,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์-พระราม 3 อาคาร C ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 32.44 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัล พระราม 31 ห้องนอน32.44m2ชั้น 18฿2,790,000UPDATE !
103.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางโพงพาง1 ห้องนอน103.2m2ชั้น 21-50฿15,000,000UPDATE !
103.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางโพงพาง3 ห้องนอน103m2ชั้น 19฿16,900,000UPDATE !
ขายคอนโดวิวแม่น้ำ 180 องศา ลุมพินีพาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม3 18583341 ห้องนอน103.26m2ชั้น 29฿14,190,000UPDATE !