ออนิกซ์ พหลโยธิน เริ่มต้นง่ายๆ กับไลฟ์สไตล์คนเมือง ใกล้ BTS สถานีสะพานควาย
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6042520
เข้าชม :
23,000/ เดือน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
BR043510
Onyx Phaholyothin (ออนิกซ์ พหลโยธิน) ตั้งอยู่บน 1505/64 ถนน พหลโยธิน แขวง สามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 10400 โครงสร้างของ ออนิกซ์ พหลโยธิน แล้วเสร็จในปี 2013 คอนโดนี้ มีอาคารเดียว จำนวน 26 ชั้น และ รวมทั้งหมด 620 ยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวก
สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Onyx Phaholyothin (ออนิกซ์ พหลโยธิน) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว wi-fi ค่าส่วนกลาง ฿35 ต่อ ตรม. ต่อเดือน, ค่ากองทุน ฿500 ต่อ ตรม.
สถานที่
แอทกรุงเทพอเวนิว ห่างจากคอนโด 500 เมตร
วิลล่ามาร์เก็ต (พหลโยธิน) – 1.1 กิโลเมตร
ศูนย์การค้าเจตเจริญสุข – 1.3 กิโลเมตร
จตุจักรสแควร์ – 1.3 กิโลเมตร
วิลล่ามาร์เก็ต (ลาวิลล่า พหลโยธิน) – 1.3 กิโลเมตร
7-Eleven ร้านสะดวกซื้อ, ที่ตั้งห่างแค่ 1 นาที เดินออกจากตึก
โรงเรียนอนุบาลดรุณา ระยะทางประมาณ 610 เมตร
โรงเรียนวัดไผ่ตัน – 690 เมตร
โรงเรียนอนุบาลเบญจมาศ – 1 กิโลเมตร
ศูนย์สอนขับรถและพัฒนาศักยภาพผู้ขับรถ – 1.2 กิโลเมตร
โรงเรียนรุจิเสรีวิทยา – 1.3 กิโลเมตร
ก๋วยเตี๋ยวหมู ต้มยำนัว – 53 เมตร
เอ็มเคสุกี้ – 120 เมตร
เชสเตอร์กริลล์ (บิ๊กซีสะพานควาย) – 180 เมตร
ยำแซ่บ (บิ๊กซีสะพานควาย) – 180 เมตร
เดอะพิซซ่าคอมปะนี (บิ๊กซีสะพานควาย) – 180 เมตร
โรงพยาบาลเปาโลเมโมเรียล เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 190 เมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ เดิน 3 นาทีไปที่นั่น
ติดต่อเพิ่มเติม
Call 02-2588189
LINE@: http://line.me/ti/p/%40bkkresidence
Facebook: https://www.facebook.com/TheBangkokResidence
Instagram: https://www.instagram.com/thebangkokresidence/
รายละเอียด
- Onyx Phaholyothin
23,000/ เดือน
- 1 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 1x
- ตะวันออกเฉียงเหนือ
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 42 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
72 ประกาศเช่า
47 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
🔥 Duplex ห้องสูงโปร่ง น่าอยู่มาก พร้อมเข้าอยู่ Onyx | 21,0001 ห้องนอน42m2ชั้น 16฿21,000/เดือนUPDATE !
▚ LE196ツ สำหรับเช่า Onyx Phaholyothin 1 Bed 41 ตร.ม.! 💎 ห้องรีโนเวทใหม่เอี่ยม ไซส์ใหญ่ มีมุมทำงาน ราคาดีมาก เพียง 18,000!1 ห้องนอน41m2ชั้น 1X฿18,000/เดือนUPDATE !

🔸🔷(clip Vdo)🔶🔸N70704 ออนิกซ์ พหลโยธิน 📲LINE: @theagentpro 🔶🔷🔸1 ห้องนอน40m2ชั้น 12฿18,000/เดือนUPDATE !
P-126136 วิวเมืองสวย! ออนนิกซ์ พหลโยธิน 1 ห้องนอน ใกล้ BTS สะพานควาย 19,000 บาทl Line Id: @easycondoplus l 099-229-63971 ห้องนอน40m2ชั้น 12฿19,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออนิกซ์ พหลโยธิน ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2903118)1 ห้องนอน41.5m2ชั้น 7฿21,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออนิกซ์ พหลโยธิน ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2378426)1 ห้องนอน40m2ชั้น 15฿22,500/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออนิกซ์ พหลโยธิน ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2852022)1 ห้องนอน41m2ชั้น -฿18,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออนิกซ์ พหลโยธิน ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2922976)1 ห้องนอน42m2ชั้น 16-17฿21,000/เดือนNEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออนิกซ์ พหลโยธิน ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2647636)1 ห้องนอน42m2ชั้น 10+฿20,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.

5.7 กม.
3 กม.
4.7 กม.
3.9 กม.
2.5 กม.
2.6 กม.
2.2 กม.
3.3 กม.
5.3 กม.
5.4 กม.
5.4 กม.
2.3 กม.
4.9 กม.
4.9 กม.
3.5 กม.
0 กม.
2.4 กม.
4.2 กม.
2.3 กม.
4.5 กม.
5.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
0 กม.
3.6 กม.
4.5 กม.
0 กม.
2.6 กม.
0 กม.
3.6 กม.
4.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Onyx Phaholyothin
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง