คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน ใกล้ MRT บางยี่ขัน รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6082656

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน ใกล้ MRT บางยี่ขัน รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ - รูปที่ 1/9
รูป  คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน ใกล้ MRT บางยี่ขัน รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ - รูปที่ 2/9
รูป  คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน ใกล้ MRT บางยี่ขัน รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ - รูปที่ 3/9
รูป  คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน ใกล้ MRT บางยี่ขัน รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ - รูปที่ 4/9
รูป  คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน ใกล้ MRT บางยี่ขัน รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ - รูปที่ 5/9
รูป  คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน ใกล้ MRT บางยี่ขัน รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ - รูปที่ 6/9
รูป  คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน ใกล้ MRT บางยี่ขัน รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ - รูปที่ 7/9
รูป  คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน ใกล้ MRT บางยี่ขัน รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ - รูปที่ 8/9
รูป  คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน ใกล้ MRT บางยี่ขัน รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,698,900 (51,264 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 24
33.14 ตร.ม.

รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Rattanakosin Island (รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์) ✨

💰 ราคาเพียง 1,699,000 บาท

🚆 ใกล้ MRT บางยี่ขัน เพียง ~800 เมตร

📍 พิกัด:

https://maps.app.goo.gl/1tqYSzX7FujksZVx7

🌿 จุดเด่นห้องนี้

✅ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ (1B1B)

✅ ขนาด 33.14 ตร.ม.

✅ ชั้น 24 วิวโล่ง ไม่โดนบัง 🌤

✅ ห้องอยู่ชั้นสูง ลมดี อยู่สบาย ไม่อึดอัด

✅ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

🚗 แถมที่จอดรถ 2 คัน (Rare มาก!)

🏢 จุดเด่นโครงการ

• ใกล้ MRT บางยี่ขันประมาณ 800 เมตร 🚆

• เข้าเมืองสะดวก เชื่อมต่อหลายเส้นทาง

• บรรยากาศเงียบสงบ เหมาะอยู่อาศัยจริง

• เป็นคอนโด Low-density — เพียง 9 ยูนิต/ชั้น

• ฟีลบ้าน เป็นส่วนตัว ไม่วุ่นวาย

รายละเอียด

  • Rattanakosin Island
  • 1,698,900 (51,264 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 24
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.14 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า
The Parkland Charan - Pinklao

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

logo โครงการ พลัม คอนโด ปิ่นเกล้า สเตชั่น
Plum Condo Pinklao Station

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
Lumpini Place Pinklao 1

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 8
Lumpini Place Rama VIII

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า