ขายห้องชุดพักอาศัย อาคารชุดเอสเปซ ไอ.ดี. อโศก-รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6015846

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายห้องชุดพักอาศัย อาคารชุดเอสเปซ ไอ.ดี. อโศก-รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 1/6
รูป ขายห้องชุดพักอาศัย อาคารชุดเอสเปซ ไอ.ดี. อโศก-รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 2/6
รูป ขายห้องชุดพักอาศัย อาคารชุดเอสเปซ ไอ.ดี. อโศก-รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 3/6
รูป ขายห้องชุดพักอาศัย อาคารชุดเอสเปซ ไอ.ดี. อโศก-รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 4/6
รูป ขายห้องชุดพักอาศัย อาคารชุดเอสเปซ ไอ.ดี. อโศก-รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 5/6
รูป ขายห้องชุดพักอาศัย อาคารชุดเอสเปซ ไอ.ดี. อโศก-รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
2,739,000 (82,006 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
33.4 ตร.ม.

เอ สเปซ ไอดี อโศก - รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสแฟ้ม 62-00069 หรือ 29536-0001

ประเภททรัพย์ ห้องชุดพักอาศัย

เนื้อที่ 33.4 ตร.ม.

จำนวน 1 ห้อง

เลขที่เอกสารสิทธิ์ โฉนด ห้องชุดเลขที่ 624/11 (บนโฉนด 1818)

ที่ตั้งทรัพย์ บ้านเลขที่ 624/11 ชั้น 2 หมู่บ้าน/โครงการ อาคารชุดเอสเปซ ไอ.ดี. อโศก-รัชดา ถนน ดินแดง แขวง ดินแดง เขต ดินแดง จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ราคาเริ่มต้น 2,739,000.00 บาท

ราคาพิเศษ 2,490,000.00 บาท (สิ้นสุดวันที่ 30 มิ.ย. 69)

เงื่อนไขและข้อตกลงเป็นไปตามที่ธนาคารกำหนด

ติดต่อ คุณนิธิกิตติ์ โทร.0 2353 5146

อีเมล:

Nithikit.Pojlerdarun@bangkokbank.com

รายละเอียด

  • A Space ID Asoke - Ratchada
  • 2,739,000 (82,006 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก เอ สเปซ ไอ.ดี. อโศก-รัชดา
  • 1 ห้องนอน
  • 624/11
  • 624/11
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.4 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ สเปซ ไอดี อโศก - รัชดา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 664 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 176 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที