ขายที่ดินพัทยา ซอยกอไผ่ 4 ซอย 3

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6082089

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายที่ดินพัทยา ซอยกอไผ่ 4 ซอย 3 - รูปที่ 1/6
รูป ขายที่ดินพัทยา ซอยกอไผ่ 4 ซอย 3 - รูปที่ 2/6
รูป ขายที่ดินพัทยา ซอยกอไผ่ 4 ซอย 3 - รูปที่ 3/6
รูป ขายที่ดินพัทยา ซอยกอไผ่ 4 ซอย 3 - รูปที่ 4/6
รูป ขายที่ดินพัทยา ซอยกอไผ่ 4 ซอย 3 - รูปที่ 5/6
รูป ขายที่ดินพัทยา ซอยกอไผ่ 4 ซอย 3 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
5,900,000 (43,704 บาท/ตร.วา)
135 ตร.ว.

บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายที่ดินพัทยา ซอยกอไผ่ 4 ซอย 3 (เข้า-ออกได้ทั้งซอย 3 และซอย 5) 

จำนวน 135 ตารางวา ราคา 5,900,000 บาท (ตารางวาละ 43,000 บาท)

ครุฑแดง  ซอยประหยัด กอไผ่ 4 ซอย 3 พัทยาใต้ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี

ติดต่อ นนทกร เพชรบุรีกุล  066 1616619

รายละเอียด

  • 5,900,000 (43,704 บาท/ตร.วา)
  • 135 ตร.ว.

ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง อาคาร/โกดัง พื้นที่รวม 2-3-13 ไร่ ติดถนนสุขุมวิท พัทยาเหนือ

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินแปลงสวย บนเขาพระตำหนัก
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินแปลงสวย บนเขาพระตำหนัก
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿57,000,000
    UPDATE !
  • 1 Rai land for sale Pratumnuk
    ขายที่ดิน
    1 Rai land for sale Pratumnuk
    ชลบุรี
    ฿60,000,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่า บริเวณชายหาดจอมเทียน พัทยา
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินเปล่า บริเวณชายหาดจอมเทียน พัทยา
    ชลบุรี
    ฿118,900,000
    UPDATE !
    5 ไร่ / 2 งาน / 50 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • Land for sale 1 rai
    ขายที่ดิน
    Land for sale 1 rai
    ชลบุรี
    ฿62,580,000