🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น 📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5818071

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 1/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 2/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 3/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 4/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 5/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 6/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 7/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 8/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 9/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 10/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 11/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 12/13
รูป 🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด 🔥 ขาย 2.59 ล้านบาท เท่านั้น  📍 โครงการ Quintara MHy'Den Pho Nimit 🚆 ติด BTS โพธิ์นิมิตร 0 เมตร  - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,590,000 (108,097 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 31
23.96 ตร.ม.

ควินทารา มาย'เดน โพธิ์นิมิตร ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 Rare Unit นักลงทุนห้ามพลาด

📍 Quintara MHy'Den Pho Nimit

🚆 ติด BTS Pho Nimit 0 เมตร (ลงสถานีถึงโครงการทันที)

💰 ขายเพียง 2,590,000 บาท

📏 ขนาด 23.96 ตร.ม. (เกือบ 24 ตร.ม.)

ใหญ่กว่าห้อง 23 ตร.ม. ทั่วไป

มูลค่าพื้นที่ส่วนต่าง ~109,000 บาท แต่ขายราคาเดียวกัน

🏙 ชั้น 31 วิวสูง โล่ง ไม่บล็อคฝั่งทางทิศเหนือ

🆕 ห้องมือ 1 ไม่เคยเข้าอยู่

✔ ตรวจรับโดยบริษัท QC มืออาชีพ

✔ พร้อมโอนทันที

📈 ตัวเลขสำหรับนักลงทุน

ค่าเช่าตลาดโครงการประมาณ 13,000–15,000 บาท/เดือน

ถ้าปล่อยเช่า 14,000 บาท/เดือน

Yield ประมาณ 5.8–6% ต่อปี

👉 ทำเลติด BTS แบบ 0 เมตร = ปล่อยเช่าง่าย

👉 ต่างชาติซื้อได้ (Foreign Quota ยังมี)

🎯 เหมาะกับ

• นักลงทุนปล่อยเช่า

• นักลงทุนถือระยะกลาง

• ต่างชาติที่ต้องการห้องใกล้รถไฟฟ้า

พร้อมโอนทันที

นัดดูห้องได้ทุกวัน

ห้องชั้นสูง มือ 1 ติด BTS 0 เมตร งบไม่ถึง 3 ล้าน โซนนี้แทบไม่มีแล้ว

📞 โทร: 062-787-1936

#QuintaraMHYDen #PhoNimit

#คอนโดติดBTS0เมตร #ติดBTSโพธิ์นิมิตร

#คอนโดลงทุน #ลงทุนอสังหา

#ForeignQuota #คอนโดต่างชาติซื้อได้

#คอนโดมือ1 #คอนโดชั้นสูง

#RareUnit #อสังหาฝั่งธน

รายละเอียด

  • Quintara MHy'Den Pho Nimit
  • 2,590,000 (108,097 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 31
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23.96 ตร.ม.